Bán nhà mặt phố Dư Hàng, Hải Phòng 58m² giá 11.3 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Dư Hàng, Hải Phòng 58m² giá 11.3 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

11.3 tỷ
58 m² - 195 triệu/m²

Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
58 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt phố Dư Hàng, một trong những vị trí kinh doanh đắc địa nhất tại Hải Phòng. Với thiết kế 3 tầng vững chắc cùng mặt tiền rộng 4m, ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn khởi nghiệp hoặc mở rộng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: 3 tầng, mặt tiền rộng 4m, vuông vắn
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, vị trí đông đúc, vỉa hè rộng gần 4m, thuận lợi cho việc kinh doanh như cửa hàng, spa, showroom...

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học và các cơ sở giáo dục chỉ vài phút đi bộ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực quan trọng trong thành phố
  • Gần bệnh viện và các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Vị trí thuận lợi cho việc đỗ xe ô tô và xe máy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các doanh nhân, nhà đầu tư muốn tìm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng hoặc gia đình muốn sinh sống tại khu vực sầm uất, nhộn nhịp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội