Bán nhà mặt phố Đội Cấn, Ba Đình 52m² giá 25.85 tỷ - Kinh doanh sầm uất, thang máy | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Đội Cấn, Ba Đình 52m² giá 25.85 tỷ - Kinh doanh sầm uất, thang máy

25.85 tỷ
52 m² - 497 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Đội Cấn, Ba Đình! Với thiết kế 7 tầng và thang máy, căn nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư kinh doanh. Với diện tích 52m², đua ra 62m², sổ đỏ vuông vắn, căn nhà nằm trong khu vực kinh doanh sầm uất, thuận tiện giao thông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m² (đua ra 62m²)
  • Bố trí: 7 tầng, thang máy
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, nội thất cao cấp, có vỉa hè rộng, ô tô tránh nhau

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt phố lớn chỉ 10 mét, thuận tiện giao thông
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Khu vực sầm uất với nhiều cửa hàng, quán ăn
  • Đường lớn hai làn xe, dễ dàng di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn định cư tại khu vực trung tâm hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh hiệu quả.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt đẹp và có tiềm năng sinh lời cao tại Ba Đình!