Bán nhà mặt phố Đê La Thành - Đống Đa, 93m², giá 52.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Đê La Thành - Đống Đa, 93m², giá 52.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

52.8 tỷ
93 m² - 568 triệu/m²

Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố Đê La Thành - một trong những vị trí vàng của quận Đống Đa, nơi có tiềm năng kinh doanh không giới hạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: 1 tầng hầm, 6 tầng nổi, bao gồm: Tầng 1 (hầm, WC, thang máy); Tầng 2 (tầng lửng thông sàn, 1 WC); Tầng 3 (thông sàn kinh doanh, WC); Tầng 4 (2 phòng ngủ, 1 WC); Tầng 5 (phòng ngủ master khép kín, phòng ngủ nhỏ, WC); Tầng 6 (phòng khách rộng rãi, bếp, phòng ăn, sân chơi ngoài trời); Tầng 7 (phòng thờ, sân phơi, khu giặt đồ).
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4,5m, sổ đỏ nở hậu, nội thất cao cấp, thiết kế thông minh và hợp lý.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Chỉ cách ngã 6 Ô Chợ Dừa vài bước chân, giao thông thuận lợi.
  • Gần bệnh viện, trường học, phục vụ cho nhu cầu sống và làm việc.
  • Vỉa hè rộng, lý tưởng cho việc kinh doanh, quảng bá thương hiệu.
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 52.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh hoặc cho những gia đình tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc tìm kiếm ngôi nhà mơ ước!