Bán nhà mặt ngõ Bạch Mai, 42m² giá 15.8 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt ngõ Bạch Mai, 42m² giá 15.8 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

15.8 tỷ
42 m² - 376 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt ngõ kinh doanh lý tưởng tại phố Bạch Mai, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với vị trí đắc địa và tiện ích vượt trội, đây là lựa chọn hoàn hảo cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng 2 phòng, thuận tiện cho sinh hoạt và kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.5m, ô tô đỗ cửa, đường trước nhà rộng 5m

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách phố lớn 30m, thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường chính
  • Gần các dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị, trường học
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng kinh doanh cao
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đáp ứng nhu cầu y tế

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các gia đình, nhà đầu tư hoặc những ai muốn kết hợp giữa ở và kinh doanh với vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.