Bán nhà mặt đường Trần Phú, TP Vinh, 111m², vị trí đắc địa – Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt đường Trần Phú, TP Vinh, 111m², vị trí đắc địa – Đầu tư sinh lời cao!

19 tỷ
111 m² - 171 triệu/m²

Vinh, Nghệ An

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
111 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa trên đường Trần Phú - phường Trường Vinh, trung tâm TP Vinh. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào kinh doanh với vị trí thuận lợi và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 111,1 m²
  • Bố trí: 4 tầng với thiết kế hợp lý
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5,26 m, hướng Bắc, đường trước nhà rộng 45 m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên Trung tâm Vinh phục vụ nhu cầu giải trí và thể thao
  • Cách Bệnh viện TP Vinh chỉ 500m, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Quảng Trường Hồ Chí Minh chỉ 1km, nơi diễn ra nhiều hoạt động văn hóa và sự kiện
  • Vị trí sầm uất, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh như showroom, ngân hàng, nhà hàng, khách sạn mini

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng hoặc đầu tư cho thuê với tiềm năng sinh lời cao tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.