Bán nhà lô góc Trần Quý Cáp 36m² giá 11.5 tỷ - Ô tô vào tận cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà lô góc Trần Quý Cáp 36m² giá 11.5 tỷ - Ô tô vào tận cửa

11.5 tỷ
35.6 m² - 323 triệu/m²

Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35.6 m²

Sở hữu ngay căn nhà lô góc cực hiếm tại trung tâm Đống Đa, vị trí đắc địa ô tô tránh, chỉ vài bước chân ra mặt hồ lộng gió, sẵn sàng đón chủ mới vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35.6m²
  • Bố trí: Nhà dân xây 4 tầng chắc chắn, thiết kế tối ưu công năng, không gian sống tràn ngập ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt thoáng cực đẹp, mặt tiền rộng 5.3m, ngõ thông rộng như phố, ô tô qua lại thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa, cách Hồ Linh Quang chỉ 2 căn nhà, không gian thoáng đãng để tập thể dục và thư giãn.
  • Gần các bệnh viện tuyến đầu: Bệnh viện Xanh Pôn, Bệnh viện Da liễu Trung ương, Bệnh viện Đống Đa.
  • Chỉ vài phút di chuyển tới các điểm tham quan nổi tiếng: Văn Miếu – Quốc Tử Giám, Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh.
  • Gần Ga Hà Nội, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển và kết nối giao thương.
  • Khu dân cư đông đúc, gần chợ Ngô Sĩ Liên và hệ thống trường học các cấp phường Văn Miếu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Cực kỳ lý tưởng cho gia đình muốn tìm không gian sống thoáng đãng ngay trung tâm, hoặc khách hàng tìm kiếm vị trí đắc địa để vừa ở vừa mở văn phòng, kinh doanh nhỏ nhờ lợi thế lô góc và ngõ thông.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp vị trí vàng hiếm có tại quận Đống Đa, liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng chính chủ!