Bán nhà lô góc Minh Khai 50m² 19,6 tỷ - Ô tô quay đầu | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà lô góc Minh Khai 50m² 19,6 tỷ - Ô tô quay đầu

19.6 tỷ
50 m² - 392 triệu/m²

Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

19 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50 m²

Cơ hội sở hữu nhà lô góc vị trí hiếm tại Minh Khai - sát Chợ Mơ, ngõ ô tô quay đầu, phù hợp vừa ở vừa khai thác giá trị vị trí trung tâm Hai Bà Trưng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:50m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4, 1 tầng, hiện trạng sử dụng ổn định
  • Đặc điểm:Lô góc, mặt tiền 4,5m; ngõ ô tô quay đầu, có hè/vỉa 2 bên; khu vực ghi nhận không ngập nước qua nhiều năm

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh Chợ Mơ, thuận tiện mua sắm mỗi ngày
  • Trong bán kính khoảng 1km tới cụm Đại học Bách Khoa - Kinh tế Quốc dân - Xây dựng
  • Gần nút giao Minh Khai - Bạch Mai, kết nối nhanh Vành đai 2
  • Khu dân cư trung tâm quận Hai Bà Trưng, tiện di chuyển sang các trục đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:19,6 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách cần nhà vị trí trung tâm để ở lâu dài, gia đình muốn tiện đường học hành - làm việc quanh khu Bách Kinh Xây, hoặc nhà đầu tư tìm lô góc dễ khai thác theo nhu cầu thực tế.

Liên hệ:

Nhắn để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp (làm việc chính chủ, ưu tiên khách thiện chí).