Bán nhà lô góc Kim Giang 38m² giá 9.5 tỷ - Đường rộng, gần phố | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà lô góc Kim Giang 38m² giá 9.5 tỷ - Đường rộng, gần phố

9.5 tỷ
38 m² - 250 triệu/m²

Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
38 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà lô góc tuyệt đẹp tại phố Kim Giang, quận Hoàng Mai, nơi giao thoa giữa sự nhộn nhịp của thành phố và sự yên tĩnh của khu dân cư. Với vị trí chỉ cách mặt phố 30m, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: Tầng 1: Sân để xe, bếp, bàn ăn; Tầng 2: Phòng khách; Tầng 3: Phòng ngủ Master; Tầng 4: 2 phòng ngủ; Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Đại Kim, thuận tiện cho việc học hành của con trẻ
  • Cách chợ Kim Giang khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Thanh Xuân và Hoàng Mai
  • Gần bệnh viện Bưu Điện, đảm bảo an tâm sức khỏe cho gia đình
  • Tiếp giáp với nhiều khu vui chơi, giải trí và dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hiện đại và thoải mái. Ngoài ra, đây cũng là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn nhờ vào vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.