Bán nhà lô góc Hoàng Mai 32m² giá 7,35 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà lô góc Hoàng Mai 32m² giá 7,35 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

7.35 tỷ
32 m² - 230 triệu/m²

Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt vời tại Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội! Căn nhà lô góc này không chỉ đáp ứng đầy đủ công năng mà còn mang lại không gian sống thoải mái và yên tĩnh cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại, thông thoáng với 2 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Có sân cổng riêng để xe, tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, yên tĩnh và văn minh
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, và trường học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,35 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm cần không gian sống thoải mái và an toàn, hoặc các nhà đầu tư có nhu cầu cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!