Bán nhà Liễu Giai 36m² giá 7.5 tỷ - Lô góc 3 mặt thoáng, 50m ra phố! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
13 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Liễu Giai 36m² giá 7.5 tỷ - Lô góc 3 mặt thoáng, 50m ra phố!

7.5 tỷ
36 m² - 208 triệu/m²

Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại phố Liễu Giai, quận Ba Đình, Hà Nội! Đây là một trong những vị trí hiếm hoi có ngôi nhà bán với đặc điểm nổi bật: lô góc 3 mặt thoáng, chỉ cách phố 50m, xe tải có thể đỗ cửa. Ngôi nhà sở hữu diện tích 36m², xây dựng 5 tầng kiên cố, thiết kế hợp lý với không gian sống thoải mái và đầy đủ ánh sáng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ khép kín, phòng khách và bếp riêng biệt, phòng thờ và sân phơi
  • Đặc điểm: Lô góc 3 mặt thoáng, ánh sáng ngập tràn, nội thất đầy đủ, có thể vào ở ngay không cần sửa chữa

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 50m ra phố, dễ dàng di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn như Vincom Metropolis và Lotte Center
  • Gần các Đại sứ quán, công viên Thủ Lệ và Hồ Tây, tạo không gian sống trong lành
  • Khu vực có dân trí cao, an ninh tốt, hàng xóm toàn cán bộ, phù hợp cho gia đình an cư
  • Thuận tiện cho việc mở văn phòng, spa, nail hoặc cho thuê giữ tài sản
  • Các trường học quốc tế và bệnh viện gần kề, đáp ứng nhu cầu học tập và chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND (có thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình tìm kiếm một không gian sống yên bình, an ninh tốt, hoặc cho những nhà đầu tư muốn khai thác không gian kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà nhanh chóng nhất.