Bán nhà Kiên cố hẻm xe hơi Khu Kiều Đàm, Quận 7 - Full nội thất cao cấp | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Kiên cố hẻm xe hơi Khu Kiều Đàm, Quận 7 - Full nội thất cao cấp

22.5 tỷ
120 m² - 188 triệu/m²

Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
120 m²

Khám phá ngôi nhà lý tưởng cho gia đình bạn tại Khu Kiều Đàm, Quận 7 với đầy đủ tiện nghi và không gian sống thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng có mái che, 6 phòng ngủ, 6 toilet
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố, full nội thất cao cấp, hệ thống điện nước hoàn thiện, hẻm xe hơi tránh nhau, khu dân trí cao, an ninh yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lotte Mart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách chợ Tân Quy chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận thực phẩm tươi sống
  • Trường Vstar gần đó, lý tưởng cho con em đi học
  • Chùa Kiều Đàm và nhà thờ Tân Hưng trong khu vực, thuận tiện cho sinh hoạt tôn giáo
  • Giao thông thuận lợi, chỉ mất 10 phút di chuyển đến Quận 4 và Quận 1

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.5 tỷ VND (Thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn, những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, tiện nghi và an ninh tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo này, liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!