Bán nhà KĐT Định Công 102.3m² giá 34 tỷ - Vị trí đắc địa, dòng tiền sẵn | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà KĐT Định Công 102.3m² giá 34 tỷ - Vị trí đắc địa, dòng tiền sẵn

34 tỷ
103 m² - 330 triệu/m²

Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
103 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại KĐT Định Công - nơi có vị trí vàng giữa lòng Hà Nội! Với diện tích rộng rãi 102.3m², căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102.3m²
  • Bố trí: Phân lô, vỉa hè rộng, ô tô đỗ thoải mái
  • Đặc điểm: Căn nhà nằm ngay sát mặt phố Trần Nguyên Đán & Trần Điền, thiết kế hiện đại, hạ tầng xanh mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Phường Phương Liệt mới chỉ vài bước chân, gần CA phường và quán AHA Coffee đầu đường.
  • Tiện ích ngập tràn với Bệnh viện Bưu Điện, chợ địa phương và nhiều trường học lân cận.
  • Giao thông thuận lợi, gần đường vành đai 2.5 trong tương lai, tiềm năng tăng giá mạnh.
  • Hạ tầng xanh, không gian sống thoáng đãng, lý tưởng cho gia đình.
  • Hiện tại, căn nhà đang cho một công ty máy tính thuê với giá ~30 triệu/tháng, tạo dòng tiền ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những gia đình muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá với dòng tiền sẵn có.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay cho chúng tôi để xem nhà và nhận tư vấn miễn phí về bất động sản.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam