Bán Nhà HXH Phạm Văn Chiêu Gò Vấp 70m² - 3PN, Sổ Hồng, Ô tô đậu cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà HXH Phạm Văn Chiêu Gò Vấp 70m² - 3PN, Sổ Hồng, Ô tô đậu cửa

40 tỷ
70 m² - 571 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
70 m²

Nhà đẹp 2 tầng, 2 mặt hẻm xe hơi thông thoáng, ngay đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp. Diện tích sử dụng 70m², ngang 3.5m, dài 10m. Sổ hồng vuông vức, sẵn sàng công chứng giao dịch ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu với 3 phòng ngủ (có 1 phòng dưới trệt tiện cho gia đình có người lớn tuổi), 3 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng mới xây, 2 mặt hẻm xe hơi, xe hơi có thể đậu trước cửa nhà hoặc trong hẻm. Tặng toàn bộ nội thất cao cấp, sẵn sàng dọn vào ở ngay. Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, rất thích hợp để an cư lạc nghiệp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Emart Gò Vấp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Nằm trên trục đường Phạm Văn Chiêu sầm uất, dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng khác.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo với hệ thống camera giám sát.
  • Gần nhiều trường học các cấp, từ mầm non đến trung học phổ thông.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình mong muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi, an ninh tại khu vực Gò Vấp. Đặc biệt phù hợp với gia đình có người lớn tuổi nhờ có phòng ngủ dưới trệt. Chủ nhà thiện chí bán để chuyển về Vũng Tàu sinh sống, cam kết sổ hồng vuông vức, sẵn sàng giao dịch nhanh chóng.

Liên hệ: