Bán nhà Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận 39m² 8.2 tỷ Dòng tiền ổn định | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận 39m² 8.2 tỷ Dòng tiền ổn định

8.2 tỷ
39 m² - 210 triệu/m²

13, Phú Nhuận, TPHCM

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
39 m²

Sở hữu ngay bất động sản dòng tiền cực đỉnh tại lõi Phú Nhuận, mang về thu nhập thụ động 40 triệu/tháng ngay khi xuống tiền mà không cần chờ đợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:39m² (kích thước vàng 4m x 10m)
  • Bố trí:Kết cấu 5 tầng gồm 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm:Thiết kế dạng căn hộ dịch vụ với 7 phòng ngủ khép kín riêng biệt, trang bị full nội thất cao cấp, hẻm ba gác thông thoáng, dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Nguyễn Văn Trỗi chỉ 500m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện An Sinh, đảm bảo dịch vụ y tế chất lượng cao
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất
  • Xung quanh tập trung nhiều trường học như THCS Độc Lập, THPT Phú Nhuận
  • Vị trí đắc địa giáp ranh Quận 3 và Tân Bình, khu vực sầm uất nhiều văn phòng và quán cafe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.2 tỷ (có thương lượng trực tiếp cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn giữ tiền và khai thác dòng tiền cho thuê ổn định, hoặc gia đình đông thành viên muốn kết hợp vừa ở vừa kinh doanh căn hộ dịch vụ.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế và nhận thông tin pháp lý chi tiết nhất!