Bán nhà Hưng Phú, Quận 8 - 77m², giá 5.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
15 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Hưng Phú, Quận 8 - 77m², giá 5.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

5.2 tỷ
77 m² - 68 triệu/m²

09, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà xinh đẹp mới xây tại Hưng Phú, Quận 8! Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng, ngôi nhà này chắc chắn sẽ làm hài lòng những ai yêu thích sự tiện nghi và an ninh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Hẻm 3G thông thoáng 3.5m, nội thất cao cấp, cực kỳ thoáng sáng, khu dân cư an ninh, chỉ 5 phút đến Quận 1 và Quận 5

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Chữ Y, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 10 phút xe máy
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình trẻ, người đi làm hoặc các nhà đầu tư có nhu cầu tìm kiếm bất động sản tại khu vực trung tâm TP.HCM.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà ngay hôm nay!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TPHCM
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: 8