Bán Nhà Hoàng Liệt 40m² giá 9.59 tỷ - Ô tô đỗ cửa, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Hoàng Liệt 40m² giá 9.59 tỷ - Ô tô đỗ cửa, kinh doanh sầm uất!

9.59 tỷ
40 m² - 240 triệu/m²

Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán kho, nhà xưởng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội! Ngôi nhà không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn được thiết kế hiện đại, phù hợp cho cả gia đình và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, kiên cố và chắc chắn
  • Đặc điểm: Ô tô đỗ cửa, ngõ thông rộng, gần KĐT Bán đảo Linh Đàm, khu vực dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trường tiểu học và trung học cơ sở Linh Đàm vài bước chân
  • Gần chợ Hoàng Liệt, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bến xe Nước Ngầm Giáp Bát khoảng 1km, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Khu vực sầm uất với nhiều cửa hàng, dịch vụ xung quanh
  • Cách các trục đường lớn như Giải Phóng, và đường vành đai 3 chỉ vài phút đi xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.59 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng kinh doanh trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà miễn phí. Em Tú luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/24h!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội