Bán nhà hẻm Trần Văn Ơn Tân Phú 37m² giá 6.38 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà hẻm Trần Văn Ơn Tân Phú 37m² giá 6.38 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

6.38 tỷ
37 m² - 172 triệu/m²

Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lý tưởng tại hẻm Trần Văn Ơn, Tân Phú. Đây là cơ hội vàng để sở hữu một không gian sống an ninh, sạch đẹp, với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lửng (80% diện tích rộng như 1 tầng) + 3 lầu, sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: 4 phòng ngủ, 4 toilet, 1 phòng giặt, riêng tầng lửng trống có thể làm phòng sinh hoạt chung hoặc karaoke

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Tân Sơn Nhì, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Tân Phú chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa thiết yếu
  • Đường Trần Văn Ơn rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe máy và ô tô
  • Cách bệnh viện Tân Phú khoảng 1km, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.38 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, gần gũi với các tiện ích sống và giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết.