Bán nhà hẻm ô tô Trần Hưng Đạo, Quận 1, 236m² - Thiết kế văn phòng hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà hẻm ô tô Trần Hưng Đạo, Quận 1, 236m² - Thiết kế văn phòng hiện đại!

65 tỷ
236 m² - 275 triệu/m²

Cầu Kho, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
236 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Quận 1! Ngôi nhà hẻm ô tô trên đường Trần Hưng Đạo này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn là một khoản đầu tư sinh lời với thiết kế văn phòng hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 236m² (7.65m x 23m, nở hậu 13m)
  • Bố trí: Hầm + 5 tầng + mái che thang
  • Đặc điểm: Thiết kế văn phòng, cho thuê dễ dàng với hợp đồng cho thuê 150 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm quận 1, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 1.5km, dễ dàng mua sắm
  • Gần các trường học quốc tế, phù hợp với gia đình có trẻ em
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến các quán cafe và nhà hàng nổi tiếng
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản cho thuê ở vị trí trung tâm, hoặc những ai muốn xây dựng một văn phòng làm việc chuyên nghiệp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá tốt!