Bán nhà Hai Bà Trưng 23m² giá 6.5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Hai Bà Trưng 23m² giá 6.5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

6.5 tỷ
23 m² - 283 triệu/m²

Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
23 m²

Sẵn sàng ở ngay - Nhà đẹp 5 tầng phố Lạc Trung, Hai Bà Trưng - Vị trí vàng trung tâm, giao thương sầm uất!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: Nhà xây 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại với 3 phòng ngủ thoáng sáng, đầy đủ công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong khu dân cư văn minh, an ninh đảm bảo, vị trí kết nối trực tiếp các trục đường Kim Ngưu, Minh Khai và cầu Vĩnh Tuy.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm thương mại Times City chỉ 5 phút di chuyển, tận hưởng mọi tiện ích mua sắm và giải trí cao cấp.
  • Gần hệ thống bệnh viện lớn đầu ngành như Bệnh viện Thanh Nhàn, Bệnh viện Ung bướu Hà Nội.
  • Thuận tiện cho sinh viên và giảng viên khi gần cụm đại học danh tiếng: Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây Dựng.
  • Xung quanh đầy đủ chợ dân sinh, siêu thị và các cửa hàng tiện lợi ngay trên phố Lạc Trung, Kim Ngưu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình trẻ muốn tìm nơi an cư tại trung tâm Quận Hai Bà Trưng hoặc các nhà đầu tư mua để cho thuê giữ tiền với dòng tiền ổn định hàng tháng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà vị trí đắc địa tại trung tâm Hà Nội - Liên hệ để xem nhà trực tiếp và đàm phán giá tốt nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam