Bán nhà Hà Đông đường Bế Văn Đàn 53m² giá 10.8 tỷ - Ô tô đỗ cửa, chỉ 30m ra phố! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Hà Đông đường Bế Văn Đàn 53m² giá 10.8 tỷ - Ô tô đỗ cửa, chỉ 30m ra phố!

10.8 tỷ
53 m² - 204 triệu/m²

Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
53 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời ngay tại đường Bế Văn Đàn, quận Hà Đông. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng, ngôi nhà này hoàn toàn phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, bao gồm: Tầng 1: phòng khách + bếp + WC + sân để xe; Tầng 2: 2 phòng ngủ + WC; Tầng 3: 1 phòng ngủ + phòng thờ + sân phơi + WC.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 6.4m, 2 mặt thoáng, ô tô đỗ sát cửa, cách phố chỉ 30m, sổ đỏ chính chủ, công chứng sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Quang Trung và Trường THPT Hà Đông, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Hà Đông chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ mất 5 phút đến các trung tâm thương mại lớn như Vincom Hà Đông và Big C.
  • Khu vực an ninh tốt, gần bệnh viện, phù hợp cho gia đình có người già và trẻ nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.8 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi trong khu vực phát triển của Hà Đông.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.