Bán nhà góc 2 mặt tiền Trần Nhật Duật, Quận 1 - 222m², hầm + 7 tầng, chỉ 48 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà góc 2 mặt tiền Trần Nhật Duật, Quận 1 - 222m², hầm + 7 tầng, chỉ 48 tỷ!

48 tỷ
222 m² - 216 triệu/m²

Tân Định, 1, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
222 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà góc 2 mặt tiền Trần Nhật Duật, tọa lạc tại vị trí đắc địa của Phường Tân Định, Quận 1. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư lý tưởng tại trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 222m² (11,2x22m)
  • Bố trí: Hầm + 7 tầng
  • Đặc điểm: Căn góc siêu hiếm, bề ngang rộng, dễ dàng khai thác kinh doanh hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Định, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách Bệnh viện Nhân dân 115 khoảng 1 km, thuận lợi cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Tiếp giáp với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các trường học và trung tâm thương mại lớn, phục vụ nhu cầu sinh hoạt của gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân cần một không gian làm việc và sống lý tưởng hoặc gia đình tìm kiếm một nơi an cư tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hiếm có này. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và lịch xem nhà!