Bán nhà góc 2 mặt tiền Quận 3 - Diện tích 412m² - Đang cho thuê 450 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà góc 2 mặt tiền Quận 3 - Diện tích 412m² - Đang cho thuê 450 triệu/tháng!

310 tỷ
412 m² - 752 triệu/m²

Võ Thị Sáu, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
412 m²

Chắc chắn rằng bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà góc 2 mặt tiền đắc địa tại Quận 3, TP. Hồ Chí Minh. Với vị trí thuận lợi, chỉ cách đường Trần Quốc Thảo và Lý Chính Thắng khoảng 200m, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm không gian sống thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 412m² (14m x 30m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 hầm + 3 tầng
  • Đặc điểm: Góc 2 mặt tiền, hiện đang cho thuê 450 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Saigon Square, Vincom Center
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 1.5km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các trường học chất lượng cao như Trường THPT Lê Quý Đôn
  • Có nhiều quán cà phê, nhà hàng nổi tiếng xung quanh
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm khác nhờ giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 310 tỷ VND ~ 752.4 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ sở kinh doanh, đầu tư bất động sản sinh lời hoặc một nơi ở lý tưởng với không gian rộng rãi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.