Bán nhà Gò Vấp 20m² giá 2.85 tỷ - Nhà mới đẹp ở ngay sát ĐH Văn Lang | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Gò Vấp 20m² giá 2.85 tỷ - Nhà mới đẹp ở ngay sát ĐH Văn Lang

2.85 tỷ
20 m² - 143 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
20 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà minihouse tuyệt đẹp, thiết kế hiện đại và tối ưu công năng, tọa lạc tại vị trí đắc địa giáp ranh Bình Thạnh, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m² (ngang 5m x dài 4m)
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng gồm 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu với phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà mới tinh 100%, thiết kế tinh tế tận dụng tối đa diện tích, nằm trong hẻm an ninh, thông thoáng và dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Kế bên Trường Đại học Văn Lang (Cơ sở 3), cực kỳ thuận tiện cho giảng viên và sinh viên học tập.
  • Gần Trường Đại học Công nghiệp TP.HCM (IUH), khu vực sầm uất với nhiều dịch vụ tiện ích.
  • Cách Vincom Plaza Gò Vấp và siêu thị Emart Phan Văn Trị chỉ khoảng 5 phút di chuyển.
  • Gần chợ Gò Vấp, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm thực phẩm và hàng hóa hàng ngày.
  • Vị trí đắc địa giáp ranh quận Bình Thạnh, dễ dàng di chuyển về trung tâm và sân bay Tân Sơn Nhất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.85 tỷ (có thương lượng trực tiếp)
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, đã hoàn công đầy đủ, hỗ trợ công chứng sang tên ngay trong ngày.

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các cặp vợ chồng trẻ đang tìm nơi an cư lạc nghiệp, hoặc các bậc phụ huynh mua nhà cho con em học tập tại các trường đại học lân cận, cũng như nhà đầu tư cho thuê sinh lời ổn định.