Bán nhà FrontHouse Đặng Văn Bi, Thủ Đức 180m² giá 56 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà FrontHouse Đặng Văn Bi, Thủ Đức 180m² giá 56 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

56 tỷ
180 m² - 311 triệu/m²

Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
180 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà FrontHouse tại đường Đặng Văn Bi, phường Bình Thọ, thành phố Thủ Đức. Đây là một trong những tuyến đường thương mại sầm uất nhất TP. Thủ Đức, mang lại giá trị kinh doanh cao với tiềm năng sinh lời lớn cho nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m² (8,4 × 21,5m)
  • Diện tích công nhận: 100,2m²
  • Kết cấu: 1 Trệt + 1 Lầu
  • Hợp đồng thuê: 160 triệu/tháng, ký đến 11/2029
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách các trường học cấp 1, 2, 3 chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Tiếp giáp các tuyến đường huyết mạch, dễ dàng di chuyển vào các khu vực trung tâm
  • Gần các bệnh viện, cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho cư dân
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, yên tĩnh thích hợp để sinh sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 56 tỷ (~ 559 triệu/m²)
  • Lưu ý: Giá có thể thay đổi tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm tài sản dòng tiền ổn định hoặc gia đình muốn an cư lạc nghiệp tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời ngay hôm nay! Hãy liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.