Bán nhà đường Điện Biên Phủ, phường Quy Nhơn Đông, 137,5m² - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà đường Điện Biên Phủ, phường Quy Nhơn Đông, 137,5m² - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

13.5 tỷ
137 m² - 99 triệu/m²

Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
137 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại đường Điện Biên Phủ, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai! Với diện tích 137,5m², đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 137,5m²
  • Bố trí: Nền đất vuông vắn, thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Quy Nhơn chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa tỉnh Gia Lai, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu đất tại khu vực sôi động, hoặc cho gia đình mong muốn một không gian sống yên bình và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!