Bán nhà Đống Đa 70m² giá 21.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Đống Đa 70m² giá 21.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, tiện ích đầy đủ!

19.8 tỷ
70 m² - 283 triệu/m²

Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với một cơ hội đầu tư tuyệt vời tại trung tâm Đống Đa! Căn nhà 4 tầng bê tông cốt thép chắc chắn, diện tích 70m², mặt tiền 3.4m, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, bếp và các phòng tắm tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà được thiết kế thông thoáng, ánh sáng tự nhiên, ngõ thông tứ phía, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Mầm non Láng Hạ, tạo điều kiện tốt cho con em đi học
  • Cách chợ Láng Hạ chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các bệnh viện như Bệnh viện Đống Đa, đảm bảo cho sức khỏe gia đình bạn
  • Tiếp giáp với các trục đường lớn như Láng, Láng Hạ, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe máy, ô tô và Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại quận Đống Đa, đặc biệt cho những ai yêu thích sự sầm uất nhưng vẫn muốn có không gian sống yên tĩnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội