Bán nhà đối diện công viên 110/ Bà Hom 66m² giá 9.4 tỷ - Vị trí đẹp, an ninh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà đối diện công viên 110/ Bà Hom 66m² giá 9.4 tỷ - Vị trí đẹp, an ninh

9.4 tỷ
66 m² - 142 triệu/m²

Phường 13, Quận 6, Tp Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
66 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại 110/ Bà Hom, quận 6! Được thiết kế hiện đại và tiện nghi, ngôi nhà này chắc chắn sẽ làm hài lòng cả những khách hàng khó tính nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m² (4 x 16.5m)
  • Bố trí: 4 Tầng với 6 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà hẻm nhựa 10m thông thoáng, đối diện công viên cây xanh mát mẻ, khu vực dân cư đông đúc và an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện đa khoa, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn
  • Nhiều ngân hàng và dịch vụ tài chính trong bán kính 1km
  • Các trường học các cấp, từ mẫu giáo đến trung học phổ thông đều nằm trong khu vực lân cận
  • Công viên cây xanh trước nhà, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên mà vẫn thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội