Bán nhà Định Công Hoàng Mai 37m² giá 9.7 tỷ - Vị trí đẹp hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Định Công Hoàng Mai 37m² giá 9.7 tỷ - Vị trí đẹp hiếm có!

9.7 tỷ
37 m² - 262 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

13 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
37 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố Định Công cực hiếm, thiết kế hiện đại với thang máy cao cấp, cách mặt phố chỉ vài bước chân và nằm trong khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: Nhà xây mới 6 tầng thang máy, thiết kế 4 phòng ngủ khép kín tối ưu công năng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5m, nhà thoáng trước sau, trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, chỉ cách đường ô tô tránh 10m.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Bưu Điện cơ sở Định Công chỉ 500m, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
  • Gần chợ Định Công và siêu thị Thành Đô, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển ra hồ Định Công, không gian thoáng đãng để tập thể dục
  • Hệ thống giáo dục đầy đủ với trường Tiểu học và THCS Định Công trong bán kính 1km
  • Giao thông kết nối thuận lợi với trục đường Giải Phóng, Lê Trọng Tấn và đường Vành đai 2.5 đang hoàn thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.7 tỷ (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ muốn tìm không gian sống hiện đại có thang máy, hoặc khách hàng mua kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng công ty tại khu vực trung tâm quận Hoàng Mai.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế và làm việc chính chủ với mức giá tốt nhất!