Bán nhà đẹp 4 tầng sát MT Hưng Phú P9, Q8 - Diện tích 29m² chỉ 4.75 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà đẹp 4 tầng sát MT Hưng Phú P9, Q8 - Diện tích 29m² chỉ 4.75 tỷ!

4.75 tỷ
29 m² - 164 triệu/m²

09, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
29 m²

Khám phá ngôi nhà 4 tầng tuyệt đẹp, tọa lạc sát mặt tiền đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m² (3,5m x 8m, nở hậu 4,5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Kết cấu vững chắc, đúc bê tông cốt thép, hẻm xe ba gác tới nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Cách cầu Nguyễn Tri Phương chỉ vài bước chân, dễ dàng di chuyển sang Quận 5, 6, 10
  • Gần chợ và các tiện ích mua sắm, ăn uống phong phú
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các quận lân cận
  • Trường học, bệnh viện và công viên gần kề, đảm bảo cuộc sống đầy đủ tiện nghi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ 750 triệu VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng này đặc biệt phù hợp với các gia đình tìm kiếm không gian sống an lành, gần gũi với các tiện ích đô thị và thuận lợi cho việc di chuyển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh