Bán nhà đất 690m² mặt phố Quảng An giá 178 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà đất 690m² mặt phố Quảng An giá 178 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

178 tỷ
690 m² - 258 triệu/m²

Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
690 m²

Chúng tôi vui mừng giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hiếm có tại khu vực bán đảo Quảng An. Với diện tích lên đến 690m² và mặt tiền rộng 19m, đây là một quỹ đất quý giá, khó tìm trên thị trường bất động sản hiện nay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 690m²
  • Bố trí: Bán tặng biệt thự 4 tầng có bể bơi và sân vườn, hợp đồng thuê dài hạn
  • Đặc điểm: Tòa nhà có thiết kế đẹp nhất tại bán đảo Quảng An, mặt tiền rộng, đón đầu quy hoạch phát triển khu vực.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các dự án quy hoạch lớn như mở đường Đặng Thai Mai và công viên cây xanh
  • Tiện ích giao thông thuận lợi với kế hoạch làm cầu kính đi bộ liên kết các khu phố như Quảng Bá, Quảng Khánh
  • Xung quanh có nhiều dịch vụ tiện ích như nhà hàng, siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Vị trí đắc địa, dễ dàng kết nối với các khu vực trung tâm thành phố Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 178 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân hoặc gia đình tìm kiếm một nơi sống lý tưởng với không gian rộng rãi và đầy tiềm năng phát triển trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội