Bán nhà dân xây Vạn Phúc - Hà Đông 40m² giá 7.66 tỷ - Sẵn sàng về ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà dân xây Vạn Phúc - Hà Đông 40m² giá 7.66 tỷ - Sẵn sàng về ở ngay!

7.66 tỷ
40 m² - 192 triệu/m²

Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chúng tôi giới thiệu đến bạn một căn nhà lý tưởng nằm ngay trung tâm làng lụa Vạn Phúc, Hà Đông - nơi kết nối giao thông thuận tiện với các tuyến đường lớn như Quang Trung và Tố Hữu. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình muốn tận hưởng không gian sống rộng rãi và riêng tư nhưng vẫn không xa các tiện ích cần thiết.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng với thiết kế hợp lý, bao gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nội thất mới tinh, chỉ cần xách vali về ở ngay. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ sẵn sàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Công viên Thiên Văn Học chỉ 1km, không gian xanh cho cả gia đình.
  • Gần Trung tâm thương mại Aeon Hà Đông, đáp ứng nhu cầu mua sắm đa dạng.
  • Trường Quốc tế Nhật Bản và các trường công lập từ mầm non đến cấp 3 đều trong bán kính 2km.
  • Chỉ mất 2 phút để đến Vườn hoa Hà Đông, là nơi tổ chức nhiều sự kiện văn hóa hấp dẫn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.66 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, đầy đủ tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà trực tiếp và sở hữu ngay căn nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam