Bán nhà Đại Áng - Ngọc Hồi 36m² hơn 4 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Đại Áng - Ngọc Hồi 36m² hơn 4 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

Hơn 4 tỷ
36 m² - 111 triệu/m²

Xã Đại áng, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Sở hữu ngay ngôi nhà tâm huyết tại khu vực Đại Áng - Ngọc Hồi với không gian sống ngập tràn ánh sáng tự nhiên, ngõ rộng thoáng, ô tô con vào tận cửa, sẵn sàng đón chủ mới về ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng do chủ tự xây cực kỳ chắc chắn, thiết kế tối ưu công năng, phòng ốc thoáng đãng đón nắng gió tự nhiên.
  • Đặc điểm: Ngõ ô tô vào tận nhà, vị trí đẹp với vỉa hè rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, view trực diện khu đô thị Vin hiện đại và đẳng cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục đường lớn Nguyễn Quốc Trinh chỉ vài trăm mét, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện.
  • Gần trường Mầm non Đại Áng và trường Tiểu học Đại Áng, thuận lợi cho con em đi học hàng ngày.
  • Cách chợ Đại Áng và hệ thống cửa hàng tiện lợi chỉ 5 phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh đảm bảo, không gian sống yên tĩnh và trong lành.
  • Dễ dàng di chuyển ra quốc lộ 1A (Ngọc Hồi) và trung tâm huyện Thanh Trì chỉ trong ít phút.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Hơn 4 tỷ (có thương lượng trực tiếp)
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, sẵn sàng sang tên ngay.

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp lâu dài, hoặc những khách hàng làm việc tại khu vực Thanh Trì, Thường Tín muốn sở hữu nhà riêng có ô tô vào tận cửa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp nhất phân khúc tại Đại Áng, hãy kết nối ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!