Bán nhà Đà Nẵng Ngô Quyền 41m² giá 2.66 tỷ - Ô tô đỗ gần nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Đà Nẵng Ngô Quyền 41m² giá 2.66 tỷ - Ô tô đỗ gần nhà!

2.66 tỷ
41 m² - 65 triệu/m²

Phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà phố trung tâm quận Ngô Quyền với ngõ rộng thênh thang, sẵn sàng xách vali vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: Nhà xây 3 tầng kiên cố, bao gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng thờ riêng biệt, bếp ấm cúng và sân phơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Ngõ trước nhà rộng tới 3.5m cực kỳ thoáng, ô tô di chuyển dễ dàng, không gian sống yên tĩnh và sạch sẽ.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát cạnh bãi đỗ xe ô tô và sân chơi Pickleball hiện đại, cực kỳ tiện lợi cho việc di chuyển và rèn luyện sức khỏe.
  • Cách chợ Cầu Tre chỉ 3 phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Gần hệ thống trường học các cấp uy tín như Trường THCS Đà Nẵng, Tiểu học Thái Phiên.
  • Vị trí trung tâm trên trục đường Đà Nẵng sầm uất, kết nối nhanh chóng với Vincom Plaza Lê Thánh Tông và khu vực Cảng Hải Phòng.
  • Khu dân cư văn minh, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.66 tỷ (Có thỏa thuận cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống hiện đại tại trung tâm Hải Phòng hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tính thanh khoản cao tại quận Ngô Quyền.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và sở hữu căn nhà đẹp nhất khu vực với mức giá ưu đãi!