Bán nhà chính chủ đường Phan Văn Trị, Quận 5 - Giá 3.62 tỷ, cho thuê 27 triệu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà chính chủ đường Phan Văn Trị, Quận 5 - Giá 3.62 tỷ, cho thuê 27 triệu!

3.62 tỷ
70.2 m² - 52 triệu/m²

7, 5, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70.2 m²

Đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng tại trung tâm Quận 5? Đây là cơ hội vàng dành cho bạn! Ngôi nhà chính chủ nằm trên đường Phan Văn Trị, nơi giao thông thuận lợi, phù hợp cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70,2m² (5m x 14,04m)
  • Bố trí: 1 trệt - 1 lửng - 1 lầu - sân thượng rộng rãi thoáng mát
  • Đặc điểm: Ngôi nhà bao gồm 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ và kiên cố, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường THCS Kim Đồng, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Khu dân cư đông đúc, thuận lợi cho việc kinh doanh và buôn bán
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác nhờ hệ thống giao thông phát triển
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an tâm cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.620 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn sống tại khu vực trung tâm, đồng thời là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn cho thuê với giá tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được xem nhà và thương lượng giá!