Bán Nhà Chính Chủ 69m² – Sát Ga Cát Linh, chỉ 20m đến Phố Hào Nam | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Chính Chủ 69m² – Sát Ga Cát Linh, chỉ 20m đến Phố Hào Nam

16.2 tỷ
69 m² - 235 triệu/m²

Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
69 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà đa năng tại vị trí vàng Hà Nội! Nhà chính chủ, 69m², chỉ cách ga tàu điện Cát Linh 20m, rất thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69m²
  • Mặt tiền: 5,5m
  • Kết cấu: 3,5 tầng (tầng 1 phòng khách + bếp ăn rộng rãi, tầng 2-3 gồm 3 phòng ngủ + sân thượng)
  • Pháp lý: Sổ đỏ lâu đời, đất ở ổn định
  • Vị trí: Sát ga tàu điện Cát Linh, cách mặt phố Hào Nam chỉ 20m
  • Ngõ: Có quy hoạch mở rộng từ 3m lên 5,5m, thuận tiện cho kinh doanh và đi lại

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực sầm uất, nhiều cửa hàng tiện ích, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày
  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ô Chợ Dừa chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16,2 tỷ VND (Giá rất tốt so với thị trường cùng khu vực). Có thương lượng và gia lộc cho khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, hoặc nhà đầu tư muốn cho thuê homestay hoặc căn hộ dịch vụ nhờ thiết kế thông minh và vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Đăng ký xem nhà ngay hôm nay để trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam