Bán nhà Cầu Giấy 63m² giá 10,8 tỷ - Mặt ngõ ô tô, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Cầu Giấy 63m² giá 10,8 tỷ - Mặt ngõ ô tô, kinh doanh sầm uất!

10.8 tỷ
63 m² - 171 triệu/m²

Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng tại Cầu Giấy, nơi có vị trí cực đẹp, ngay đầu đường lớn, khu vực trung tâm sầm uất với giao thông thuận tiện. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm không gian sống tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: Nhà khung cột chắc chắn, thiết kế thông minh, sẵn sàng cho việc ở hoặc cho thuê giữ đất.
  • Đặc điểm: Mặt ngõ ô tô tránh, ngõ thông – lý tưởng cho việc kinh doanh, khu vực đông dân cư, nhiều văn phòng, cửa hàng, buôn bán tấp nập ngày đêm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Quốc Gia và ĐH Sư Phạm Hà Nội.
  • Cách chợ Cầu Giấy chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Đông đúc các văn phòng, công ty, tạo cơ hội kinh doanh lý tưởng.
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro.
  • Hệ thống an ninh tốt, khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10,8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng này rất phù hợp cho những chủ nhà muốn đầu tư kinh doanh, mở văn phòng, showroom hoặc cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội giữ đất tại khu vực trung tâm với tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.