Bán nhà Cầu Diễn – Bắc Từ Liêm 73m² giá 15.5 tỷ - Giao thông thuận tiện! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Cầu Diễn – Bắc Từ Liêm 73m² giá 15.5 tỷ - Giao thông thuận tiện!

15.5 tỷ
73 m² - 212 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
73 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm! Ngôi nhà với diện tích 73m² này không chỉ là nơi ở mà còn là một tài sản đầu tư giá trị cho tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, thiết kế thông minh và tiện nghi
  • Đặc điểm: Vị trí ngay gần Đường 32, ô tô chạy vào tận nhà, không gian sống thoáng đãng, giao thông cực thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Cầu Diễn 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần các bệnh viện và trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm nhờ hạ tầng giao thông phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi, an toàn và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Chúng tôi cam kết thông tin chính xác và hỗ trợ xem nhà ngay!