Bán nhà Cầu Diễn 34m² giá 7.3 tỷ - Thiết kế hiện đại, sát ga tàu điện | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Cầu Diễn 34m² giá 7.3 tỷ - Thiết kế hiện đại, sát ga tàu điện

7.3 tỷ
34 m² - 215 triệu/m²

Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được thiết kế hiện đại và tối ưu công năng, rất phù hợp cho cả nhu cầu ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 6 tầng với thiết kế thông minh
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, hướng Nam, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt phố Cầu Diễn chỉ 30m, thuận tiện đi lại
  • Gần trường học cấp 1, cấp 2, chợ đầu mối và cơ quan hành chính phường
  • Sát ga tàu điện trên cao, dễ dàng tiếp cận giao thông công cộng
  • Dân cư văn minh, an ninh tốt, bãi gửi xe ngay trước nhà
  • Không gian thoáng đãng, sáng sủa, thiết kế hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm một không gian sống thoải mái, văn phòng làm việc hoặc cho thuê với tiềm năng sinh lời cao, nhờ vào khu vực dân cư phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với chính chủ để được hỗ trợ pháp lý và xem nhà miễn phí!