Bán nhà cấp 4 phố Ngọc Hà, Ba Đình 76.5m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà cấp 4 phố Ngọc Hà, Ba Đình 76.5m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

13 tỷ
76.5 m² - 170 triệu/m²

Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
76.5 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà cấp 4 tại phố Ngọc Hà, Ba Đình. Với vị trí đắc địa chỉ cách mặt phố chỉ 20m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một bất động sản vừa để ở vừa để đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.5m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 với mặt tiền 4.5m, ngõ rộng 3m
  • Đặc điểm: Đất vuông vắn, sổ đỏ chính chủ, phù hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lăng Bác, thuận tiện cho việc tham quan và du lịch
  • Cách phố Cổ chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng tận hưởng cuộc sống nhộn nhịp
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ truyền thống, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng của khu vực trung tâm, hoặc gia đình trẻ tìm kiếm không gian sống gần gũi, thuận tiện.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!