Bán nhà Cao Viên Thanh Oai 33m² giá 3.25 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Cao Viên Thanh Oai 33m² giá 3.25 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

3.25 tỷ
33 m² - 98 triệu/m²

Xã Cao Viên, Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33 m²

Sở hữu ngay ngôi nhà 4 tầng hiện đại tại Cao Viên, Thanh Oai với vị trí đắc địa, chỉ vài bước chân ra đường lớn, không gian sống an lành và pháp lý hoàn toàn sạch sẽ, sẵn sàng đón chủ mới vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Nhà xây 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, tối ưu hóa diện tích sử dụng cho gia đình.
  • Đặc điểm: Vị trí cực đẹp, chỉ cách đường ô tô tránh 10m. Đất lành, không dính quy hoạch, không vướng hành lang lưới điện, phong thủy tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND xã Cao Viên, đảm bảo an ninh và thuận tiện xử lý giấy tờ hành chính.
  • Cách Trường Tiểu học và THCS Cao Viên chỉ trong bán kính 500m, thuận tiện cho con em đi học.
  • Gần chợ Cao Viên, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Kết nối giao thông thuận lợi ra trục Quốc lộ 21B và di chuyển nhanh chóng đến khu đô thị Thanh Hà.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng và trong lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.25 tỷ (Có thương lượng trực tiếp)
  • Ưu đãi: Hỗ trợ vay vốn ngân hàng với lãi suất cực kỳ ưu đãi, thủ tục nhanh gọn.

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định, gần trường học và chợ, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có pháp lý sạch tại khu vực Thanh Oai đang phát triển mạnh.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp giá tốt tại Cao Viên đang trong tầm tay! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà thực tế và nhận tư vấn chi tiết nhất.