Bán nhà Bờ Bao Tân Thắng Tân Phú 56m² 6.39 tỷ - Vị trí đẹp ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Bờ Bao Tân Thắng Tân Phú 56m² 6.39 tỷ - Vị trí đẹp ở ngay!

6.39 tỷ
56 m² - 114 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
56 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tọa lạc tại vị trí vàng trên trục đường Bờ Bao Tân Thắng, ngay sát Aeon Mall Tân Phú, mang đến không gian sống tiện nghi và đẳng cấp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (4m x 14m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng (tổng 4 tầng)
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ rộng rãi, 5 WC riêng biệt, sổ hồng chính chủ vuông vức, pháp lý minh bạch hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát vách đại siêu thị Aeon Mall Tân Phú, tâm điểm mua sắm và giải trí sầm uất nhất khu vực
  • Cách chợ Sơn Kỳ chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần công viên Celadon City rộng 16ha, mang lại không gian xanh mát và không khí trong lành
  • Hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THPT tập trung đầy đủ trong bán kính 1km
  • Kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện ra các trục đường lớn như Lê Trọng Tấn, Tân Kỳ Tân Quý

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.39 tỷ (có thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn lý tưởng cho gia đình đông thành viên muốn tìm nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực dân trí cao, hoặc nhà đầu tư giữ tiền với tiềm năng tăng giá cực tốt nhờ vị trí sát đại siêu thị.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa với mức giá cạnh tranh nhất khu vực, liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ!