Bán nhà 79/64 Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú - 5m², giá 2.4 tỷ - Không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 79/64 Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú - 5m², giá 2.4 tỷ - Không thể bỏ lỡ!

2.4 tỷ
5 m² - 480 triệu/m²

Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
5 m²

Chào đón bạn đến với ngôi nhà tuyệt đẹp, nơi mang lại không gian sống đẳng cấp và sang trọng. Với thiết kế tinh tế, ngôi nhà còn có góc thư giãn lý tưởng để bạn thưởng thức café và ngắm nhìn cuộc sống xung quanh. Đặc biệt, khu vực trồng rau và cây cảnh riêng biệt sẽ mang lại không khí trong lành cho ngôi nhà của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 5m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ cho người lớn và 1 phòng dành cho người lớn tuổi.
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong hẻm 79/64, có thể di chuyển bằng xe máy, gần Eon Tân Phú.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Eon Tân Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học, thuận lợi cho con em đi học.
  • Các quán café, nhà hàng trong khu vực đáp ứng nhu cầu giải trí.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà tuyệt vời này phù hợp với các gia đình nhỏ, người lớn tuổi hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục cần thiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam