Bán nhà 7 tầng Sài Đồng, Long Biên 39m² giá 12,8 tỷ - Thang máy, Gara ô tô | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 7 tầng Sài Đồng, Long Biên 39m² giá 12,8 tỷ - Thang máy, Gara ô tô

12.8 tỷ
39 m² - 328 triệu/m²

Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 7 tầng tuyệt đẹp tại Sài Đồng, Long Biên! Đây là một ngôi nhà lý tưởng cho cả việc ở và kinh doanh, với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: Tầng 1: Gara ô tô, thông sàn kinh doanh / văn phòng; Tầng 2: Phòng khách rộng rãi, sang trọng; Tầng 3 - 4 - 5: Mỗi tầng 1 phòng Master, WC khép kín, bồn tắm cao cấp; Tầng 6: Phòng ăn và bếp tiện nghi; Tầng 7: Phòng thờ và sân phơi thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, có thang máy, phù hợp cho cả ở và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trung tâm Thương mại Aeon Mall Long Biên, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Hệ thống trường học và cơ sở giáo dục tại địa phương đáp ứng nhu cầu học tập của trẻ em.
  • Đường phố rộng rãi, ô tô tránh nhau thuận lợi, dễ dàng di chuyển.
  • Tiện ích đầy đủ như chợ, bệnh viện, và các dịch vụ thương mại khác trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình, những người muốn kết hợp ở và kinh doanh, hoặc cho thuê để tạo dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam