Bán nhà 6 tầng thang máy 2 mặt tiền đường Vạn Hạnh 2, Hóc Môn - Giá 11.98 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 6 tầng thang máy 2 mặt tiền đường Vạn Hạnh 2, Hóc Môn - Giá 11.98 tỷ

11.98 tỷ
120 m² - 100 triệu/m²

Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
120 m²

Đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng tại Hóc Môn? Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn căn nhà 2 mặt tiền đường Vạn Hạnh 2, Trung Chánh. Với vị trí đắc địa chỉ cách mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ chỉ 30m, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một bất động sản vừa để ở, vừa để kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m² (12m x 10m), diện tích sàn 429m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu, mỗi tầng có ban công rộng rãi
  • Đặc điểm: Đã lắp sẵn thang máy, đồng hồ điện 3 pha, thiết kế trống suốt, mặt bằng rộng rãi, thích hợp làm văn phòng công ty, trung tâm dạy học, quán cafe...

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 30m đến đường Nguyễn Ảnh Thủ, giao thông thuận tiện
  • Gần siêu thị, ngân hàng, nhà hàng, tiệm vàng, phục vụ nhu cầu mua sắm và giải trí
  • Đường 5m thông thoáng ra Vạn Hạnh 1 và Vạn Hạnh 3, dễ dàng di chuyển
  • Vị trí trung tâm bậc nhất Hóc Môn và Quận 12, gần các tiện ích công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ 980 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp với các doanh nghiệp, nhà đầu tư, hoặc gia đình muốn tận hưởng không gian sống và làm việc tiện nghi ngay tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam