Bán Nhà 56m² Quận 12 - Giá Giảm Sốc 4.18 Tỷ, Hẻm Xe Hơi Đỗ Cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà 56m² Quận 12 - Giá Giảm Sốc 4.18 Tỷ, Hẻm Xe Hơi Đỗ Cửa

4,18 tỷ
56 m² - 75 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
56 m²

Chính chủ gửi bán gấp căn nhà 1 trệt 1 lầu đúc kiên cố, diện tích 56m² (4x14m) tại Hẻm 240 Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12. Căn nhà đang được chào bán với mức giá cực kỳ hấp dẫn, giảm sâu 200 triệu so với giá ban đầu, chỉ còn 4.18 tỷ đồng và có bớt lộc cho khách thiện chí.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (Ngang 4m, Dài 14m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ và 1 phòng thờ. Thiết kế hợp lý, tối ưu không gian sinh hoạt.
  • Đặc điểm: Nhà đúc chắc chắn, còn mới, thiết kế hiện đại. Gia chủ đã trang bị đầy đủ nội thất cơ bản, chỉ cần xách vali vào ở ngay, không cần sửa chữa tốn kém. Hẻm cụt rộng 5m, xe hơi có thể đỗ cửa thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Hiệp Thành chỉ 200m, việc mua sắm hàng ngày trở nên vô cùng thuận tiện.
  • Gần các trường học các cấp trên địa bàn Phường Hiệp Thành, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính của Quận 12.
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.18 tỷ đồng (Có thương lượng, bớt lộc cho khách mua nhanh).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc các cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm một tổ ấm ổn định, khang trang tại Quận 12 với ngân sách hợp lý. Vị trí thuận tiện, nhà đẹp sẵn ở là điểm cộng lớn.

Liên hệ:

Nhà đẹp giá tốt, cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận ưu đãi tốt nhất.