Bán Nhà 5 Tầng Đại Tự, Hoàng Mai - 40m², Giá 7.85 Tỷ, Dân Xây Chắc Chắn | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà 5 Tầng Đại Tự, Hoàng Mai - 40m², Giá 7.85 Tỷ, Dân Xây Chắc Chắn

7.85 tỷ
40 m² - 196 triệu/m²

Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chính chủ gửi bán nhà riêng 5 tầng kiên cố tại khu vực Đại Tự, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai. Ngôi nhà được xây dựng bởi dân với tâm huyết, đảm bảo sự chắc chắn và thiết kế tối ưu công năng, mang đến không gian sống yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng, thiết kế đầy đủ công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà dân xây chắc chắn, không gian thoáng đãng, khu vực ở cực kỳ yên tĩnh, dân trí tốt. Mặt tiền 4m rộng rãi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường lớn Đại Tự, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Cách Hồ Đại Kim chỉ 500m, không gian xanh mát, thích hợp dạo bộ, thư giãn.
  • Gần các trường học các cấp từ mầm non đến THPT, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Di chuyển nhanh chóng đến các tiện ích công cộng như chợ, siêu thị, bệnh viện trên địa bàn Quận Hoàng Mai.
  • Khu vực an ninh tốt, dân cư văn minh, thân thiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.85 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh, có vị trí thuận tiện di chuyển và đầy đủ tiện ích xung quanh. Với thiết kế 5 tầng, nhà có thể đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thoải mái cho gia đình nhiều thế hệ.

Liên hệ:

Để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà ưng ý, quý khách vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.