Bán Nhà 5 Tầng 7PN Hẻm Trần Hưng Đạo, Quận 1 - Dòng Tiền 4.3 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà 5 Tầng 7PN Hẻm Trần Hưng Đạo, Quận 1 - Dòng Tiền 4.3 Tỷ

4,3 tỷ
31 m² - 139 triệu/m²

Phường Bến Thành, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
9 Phòng
Diện tích
31 m²

Nhà 5 tầng kiên cố tại trung tâm Quận 1, Hẻm 1 Xẹt đường Trần Hưng Đạo, Phường Bến Thành, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới. Với kết cấu 5 tầng, 7 phòng ngủ và 9 toilet, căn nhà này là lựa chọn lý tưởng để khai thác dòng tiền hoặc kinh doanh dịch vụ lưu trú.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 5 tầng, 7 phòng ngủ, 9 toilet (gộp từ 2 căn 4 tầng)
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, hẻm 1 xẹt xe máy, phù hợp khai thác CHDV, mini-hotel, hoặc cho thuê sinh lời cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực trung tâm sầm uất Bến Thành, Quận 1, giao thông thuận tiện.
  • Gần nhiều tuyến đường huyết mạch như Trần Hưng Đạo, Nguyễn Thái Học, Lê Lợi.
  • Xung quanh tập trung nhiều tiện ích dịch vụ, nhà hàng, khách sạn, trung tâm thương mại.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm khác của TP.HCM.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, tiện ích công cộng đầy đủ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn dành cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa trung tâm Sài Gòn, có thể khai thác kinh doanh dịch vụ lưu trú (CHDV, mini-hotel) hoặc cho thuê dài hạn.

Liên hệ:

Chính chủ cần bán gấp, thương lượng trực tiếp. Liên hệ ngay để xem nhà miễn phí 24/7 và nhận tư vấn pháp lý, hỗ trợ vay ngân hàng.