Bán nhà 4 tầng Tô Hiến Thành, Quận 10, 111m² - Vị trí đắc địa, giá tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 4 tầng Tô Hiến Thành, Quận 10, 111m² - Vị trí đắc địa, giá tốt!

22.9 tỷ
111 m² - 206 triệu/m²

13, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
111 m²

Nếu bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà với vị trí trung tâm, diện tích rộng và giá cả hợp lý, thì đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ! Ngôi nhà 4 tầng tại Tô Hiến Thành, Quận 10, TP.HCM đang chờ bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 111m² (5,2m x 17m, nở hậu 8m)
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu, sân thượng, kiến trúc hiện đại, không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà được thiết kế bởi kiến trúc sư, công trình kiên cố, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ, sang tên ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm xe hơi 7m, thuận tiện di chuyển
  • Gần Vạn Hạnh Mall, Siêu thị GO! Miền Đông và bệnh viện 115
  • Cách Công viên Lê Thị Riêng chỉ vài phút đi bộ
  • Được bao quanh bởi các ngân hàng, chợ và trường học
  • Vị trí đắc địa, dễ dàng kết nối với các quận 1, 3, Tân Bình, Phú Nhuận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.9 tỷ VND (thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn, làm văn phòng công ty, mở phòng khám, homestay cao cấp, hoặc cho thuê với dòng tiền cao, có thể thiết kế lên đến 10 phòng ngủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng giữa lòng Quận 10! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội