Bán Nhà 4 Tầng Phường Thanh Sơn, Uông Bí - 54.7m², Ô Tô Đỗ Cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà 4 Tầng Phường Thanh Sơn, Uông Bí - 54.7m², Ô Tô Đỗ Cửa

4 tỷ
54.7 m² - 73 triệu/m²

Phường Thanh Sơn, Thành phố Uông Bí, Tỉnh Quảng Ninh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
54.7 m²

Nhà 4 tầng khang trang, sẵn sàng đón chủ mới tại Phường Thanh Sơn, Uông Bí!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 4 tầng kiên cố, tọa lạc tại vị trí đắc địa của Phường Thanh Sơn, Thành phố Uông Bí. Với diện tích 54.7m² và hướng Tây Bắc mát mẻ, căn nhà này hứa hẹn mang đến một không gian sống tiện nghi và đẳng cấp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54.7m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế thông minh, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, đường ngõ thông thoáng, ô tô có thể đỗ cửa, thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt hàng ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Ngô Quyền, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Nằm trên trục đường ngõ thông, kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực lân cận.
  • Khu dân cư dân trí cao, an ninh đảm bảo.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng như chợ, siêu thị, bệnh viện trong bán kính ngắn.
  • Phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một tổ ấm ổn định tại Uông Bí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.x tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi với đầy đủ các yếu tố thuận lợi cho việc học hành của con cái và sinh hoạt hàng ngày. Vị trí ô tô đỗ cửa cũng là một điểm cộng lớn cho những ai sở hữu xe hơi.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước tại Uông Bí! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.