Bán nhà 4 tầng Phú Giáo 60m² giá 7.45 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 4 tầng Phú Giáo 60m² giá 7.45 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

7.45 tỷ
60 m² - 124 triệu/m²

Huyện Phú Giáo, Tỉnh Bình Dương

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
60 m²

Cơ hội hiếm có sở hữu siêu phẩm nhà phố 2 mặt tiền trước sau cực thoáng đãng ngay trung tâm huyện Phú Giáo. Với lợi thế hẻm ô tô thông suốt và vị trí đắc địa, đây là bất động sản lý tưởng để an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m² (ngang 4m x dài 15m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 3 lầu (4 tầng), bao gồm 5 phòng ngủ rộng rãi, có khả năng cải tạo lên đến 7 phòng ngủ để tối ưu công năng.
  • Đặc điểm: Nhà sở hữu 2 mặt tiền hẻm trước và sau vô cùng thông thoáng, đón ánh sáng tự nhiên. Hẻm rộng ô tô vào tận nhà, ngay cạnh có bãi gửi xe cực kỳ thuận tiện cho gia đình có nhiều xe hơi.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Phước Vĩnh chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần Trường THPT Nguyễn Huệ và hệ thống trường học các cấp trong bán kính 1km
  • Cách Trung tâm Y tế huyện Phú Giáo khoảng 800m, đảm bảo chăm sóc sức khỏe
  • Gần Công viên văn hóa huyện Phú Giáo, không gian xanh thư giãn lý tưởng
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng lớn như Agribank, BIDV và các cửa hàng tiện ích
  • Giao thông kết nối thuận tiện với trục đường ĐT 741 huyết mạch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.45 tỷ (Có giá tốt cho khách hàng thiện chí mua nhanh)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho gia đình đông thành viên cần không gian sống rộng rãi, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác mô hình căn hộ dịch vụ (CHDV), văn phòng công ty và giữ tài sản có giá trị tăng trưởng cao.